Liên hệ Chúng tôi

Hãy liên hệ với chúng tôi hôm nay để tìm hiểu cách InfoComm Đông Nam Á có thể thúc đẩy doanh nghiệp của bạn.

Kết nối với Chúng tôi

  • Thắc mắc Chung
  • Yêu cầu Kinh doanhĐiều Tra Đơn Bán Hàng
  • Yêu cầu Truyền Thông
NHÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN
InfoCommAsia Pte Ltd

Lindsay Santos
Project Director
Mob: +65 9793 9086
Email: lindsaysantos@infocommasia.com



NGƯỜI QUẢN LÝ SỰ KIỆN
Expo Inter Co Ltd

Kanokwan Sukchaisri
Tel: +66 2 115 8930
Mob: +66 81 833 1839
Email: kanokwan.infocommasia@expointer.net

Join InfoComm Southeast Asia LINE Group
Use the LINE app to scan this QR code

YÊU CẦU KINH DOANH

Lindsay Santos
Project Director
Mob: +65 9793 9086
Email: lindsaysantos@infocommasia.com


 
TRUNG QUỐC
Baobab Tree Event Management Co., Ltd.

Chufy Tan
Tel: +86 20 3758 3765 ext. 8006
Mob: +86 188 2003 3683
Email: chufy.tan@baobab-tree-event.com


 
HỒNG KÔNG & MA CAU
Baobab Tree Event Management Co., Ltd.

Mandy Ng
Tel:+852 3520 3262
Mob: +852 6159 7965
Email: mandy.ng@baobab-tree-event.com


 
ĐÔNG DƯƠNG (THÁI LAN, MIẾN ĐIỆN, LÀO, CAM BỐT)
Expo Inter Co Ltd

Thanyalak K. (Ann)
Tel:+66 2204 2580 ext. 110
Mob: +66 84 366 6030
Email: thanyalak.infocommasia@expointer.net



ẤN ĐỘ
Falcon Exhibitions Pvt Ltd (South India & Maharashtra)

Latha Ravi
Mob: +91 988407 1303
Email: latha@falcon-mail.com

Harvinder Kaur Oberoi
(Rest of India)
Tel: +91 11 40071091
Mob: +91 98 9909 9276
Email: harvinder@falcon-mail.com 



Ý & VƯƠNG QUỐC ANH
Connessioni

Chiara Benedettini
Tel: +39 055 281651
Mob: +39 334 7134388
Email: c.benedettini@connessioni.biz

Cristiano Masi
Tel: +39 55 281651
Mob: +39 333 8996859
Email: masi@connessioni.biz 



NHẬT
Japan Representative of InfoCommAsia

Yoshiro Sawa
Mob: +81 90 9975 4255
Email: sawayoshiro@infocommasia.com



HÀN QUỐC
ACE Marketing Inc.

Jimi Kim
Tel: +82 2 541 2988
Mob: +82 10 7722 5469
Email: jimi@acemarketing.co.kr



ĐÀI LOAN
ACE Forum Inc.

Jie Tsai
Tel: +886 2 2570 6960 ext. 302
Mob: +886 922 938 535
Email: jie@aceforum.com.tw



BẮC MỸ

Kallman Associates, Inc.

Mark Alt, VP - U.S/Canadian Representative
Tel: +1 201 652 7070 ext. 111
Mob: +1 201 873 7072
Email: mark@kallmanexpo.com

Jerry Kallman Jr, President
Tel: +1 201 652 7070 ext. 107
Mob: +1 201 456 0767 
Email: jerry@kallmanexpo.com



CÁC NƯỚC KHÁC
InfoCommAsia Pte Ltd

Lindsay Santos
Mob: +65 9793 9086
Email: lindsaysantos@infocommasia.com

 

NGƯỜI QUẢN LÝ SỰ KIỆN
Expo Inter Co Ltd

Kanokwan Sukchaisri
Tel: +66 2 115 8930
Mob: +66 81 833 1839
Email: kanokwan.infocommasia@expointer.net